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MumA'Mﬁ’\j '~MCHﬂQ [' f“( ...... wa (mabhali) M ’5(’( G_ﬁ"j/ .. Ambaye kwa
madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama MPOKEA KAZI/MTEKELEZAII nimekubali
kupokea kazi maalumu kwa Mkuu wa chuo cha Ufundi Mpanda ambaye kwa madhumuni ya

mkataba huu anajulikana kama MTOA KAZI

Sote kwa pamoja yaani Mtoa kazi na Mpokea kazi / Mtekelezaji tumekubaliana kama ifuatavyo:-
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Kwa mudg wa siku 3 .. yaani kuanzia tarehe 4/4 /2022 mpaka tarehe ‘4'/(,/ 20181 ya malipo

ya Tshs. < 69,0081 = Kwa sikw/Mwezi/kazi. Mtoa Kazi anaweza kuongeza/kupunguza siku
za kazi maalumu kama italazimu na masharti ya mkataba huu yatatumika.

1 Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji atatunza katika hali ya unadhifu na usalama vifaa
vyote atakavyopewa na Mtoa Kazi

2. Kwamba Mtoa Kazi hatalipa siku ambazo mtekelezaji atakosa kazi pasipo idhini ya
mtoa kazi

3. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji hatakuwa na staili nyingine zaidi ya ile iliyoko

kwenye mkataba huu.
<+ Kwamba Mtoa kazi anaweza kukatisha mkataba huu kabla ya muda kwisha kwa

kumwarifu Mpokea kazi/ Mtekelezaji kusudio na sababu za kukatisha mkataba huo.

D Jina kamimili la Mpokea kazi/ Mtekelezaji ~ Saini ya Mpokea kazi/ Mtekelezaji Tarehe -
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Jina kamili la Msimamizi Saini ya Msimamizi Tarehe
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Jina kamili la Mhasibu Saini ya Mhasibu Tarehe
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Jina kamili la Mtoa kazi Sainj toa kazi Tareh
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